การทำงานด้วยความโปร่งใส ให้ความเชื่อมั่นกับผู้เกี่ยวข้อง ทีมงาน IA Signature ทุกคนร่วมเป็นส่วนหนึ่งยึดมั่นในหลักธรรมมาภิบาล"NO GIFT POLICY"
บริษัท ไอเอ ซิกเนเจอร์ จำกัด แจ้งงดรับของขวัญ/กระเช้า
“NO GIFT
POLICY” เชิญชวนให้บุคลากรทุกคน
ทุกระดับในทีม IA Signature แสดงไมตรีจิตและความปรารถนาดีในเทศกาลปีใหม่ 2563 ด้วยการใช้บัตรอวยพร
การลงนามในสมุดอวยพร หรืออวยพรในสื่อสังคมออนไลน์ แทนการรับ/ให้ของขวัญ
เพื่อป้องกันการทุจริตและประพฤติมิชอบในการปฏิบัติงาน อีกทั้งเป็นการแสดงเจตนารมณ์ในการดำเนินธุรกิจด้วยความโปร่งใสมีธรรมาภิบาลและตรวจสอบได้